Đánh giá, nghiệm thu đề tài cấp đơn vị “Nghiên cứu và chế tạo bộ thiết bị khảo sát suất điện động cảm ứng trong cuộn dây đặt trong từ trường của nam châm phục vụ giảng dạy thí nghiệm Vật lý”
Sáng ngày 10 tháng 7 năm 2024, tại phòng 505 nhà A1, trường Đại học Công nghiệp Hà Nội, Hội đồng nghiệm thu đề tài cấp đơn vị do TS. Lê Bá Phương – Trưởng khoa Khoa học cơ bản làm Chủ tịch Hội đồng đã tiến hành thẩm định, đánh giá, nghiệm thu đề tài: “Nghiên cứu và chế tạo bộ thiết bị khảo sát suất điện động cảm ứng trong cuộn dây đặt trong từ trường của nam châm phục vụ giảng dạy thí nghiệm Vật lý” do TS. Lưu Thị Nhạn làm chủ nhiệm đề tài.